Bảng tổng sắp huy chương seagame 30

Bảng xếp hạng, bảng tổng chuẩn bị huy chương thơm SEA Games 30 năm 2019 mới nhất. Danh sách huy chương thơm của đoàn thể dục cả nước trên SEA Games 30.

Bạn đang xem: Bảng tổng sắp huy chương seagame 30


Philippines

Việt Nam

Thái Lan

Indonesia

Malaysia

Singapore

Myanamar

Campuchia

Brunei

Lào

Timor-Leste

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc

Đồng

1

149118120387

2

9885105288

3

92103123318

4

7384111268

5

555871184

6

534669168

7

4185173

8

463646

9

25613

10

152834

11

0156

Tổng số huy chương

5315297251785

* Bảng tổng sắp huy chương Seagame 30 sẽ tiến hành cập nhật liên tục nhanh hao nhất!

Đoàn thể dục thể thao nước ta khép lại SEA Games 30 cùng với 98 HCV, 85 HCB với 105 HCĐ, xếp địa điểm thứ hai toàn đoàn sau chủ nhà Philppines.

Xem thêm: Ban Ca Zui - Bắn Cá Thẻ Cào Club

Theo dự kiến, nhóm tuyển con gái với U22 nước ta đang thuộc đi trên chuyến bay về Hà Nội cơ hội 18h05 ngày 11/12.

Xem thêm: " Tay Cầm Chơi Game Liên Quân, Game Pubg, Tay Cầm Chơi Liên Quân Giá Tốt, Tiết Kiệm Tối Đa

ĐỘI TUYỂN U22 VIỆT NAM ĐÃ DÀNH CHIẾC HUY CHƯƠNG VÀNG BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 30 SAU 60 NĂM CHỜ ĐỢI

Danh sách vận động viên giành huy chương của đoàn thể dục Việt Nam

HC Vàng:

Ngày 10/12

Nguyễn Thị Oanh (điền ghê, 5.000 m nữ)

Trần Tấn Triệu (bơi, 10 km)

Nguyễn Vnạp năng lượng Công (vật, 57 kilogam thiết bị tự do nam)

Cấn Tất Dự (đồ dùng, 70 kilogam trang bị thoải mái nam)

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh (đồ, 62 kilogam nữ)

Kiều Thị Ly (thứ, 55 kilogam nữ)

Nguyễn Hữu Định (vật, 61 kilogam đồ dùng thoải mái nam)

Nguyễn Xuân Định (trang bị, 65 kg thiết bị thoải mái nam)

Nguyễn Thị Huyền (điền tởm, 400 m rào nữ)

Hà Vnạp năng lượng Hiếu (đồ dùng, 125 kilogam đồ dùng thoải mái nam)

Nguyễn Thị Oanh (Điền gớm, 3000m vượt vật cản đồ nữ)

Đỗ Quốc Luật (Điền gớm, 3000m thừa vật cản đồ vật nam)

Nguyễn Xuân Phương (kickboxing, 57 kilogam nam)

Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan, Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Hằng (điền tởm, 4x400 m nữ)

Huỳnh Văn uống Tuấn (kickboxing, 51 kg nam)

Quách Công Lịch, Lương Văn Thao, Trần Đình Sơn, Trần Nhật Hoàng (điền ghê, 4x400 m nam)

Bóng nỉm bãi biển nam

Bóng đá nam

Ngày 9/12

Trần Ngọc Thúy Vi (aerobic, cá nhân nữ)

Phan Thế Gia Hiển, Bùi Minc Phương thơm (aerobic, song nam nữ)

Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Chế Thanh, Vương Hoài Ân (aerobic, đồng đội)

Nguyễn Thị Tâm (boxing, 51 kg nữ)

Nghiêm Đình Hiếu (đồ vật, 87 kilogam đồ vật cổ xưa nam)

Nguyễn Bá Sơn (đồ dùng, 77 kg đồ cổ điển nam)

Nguyễn Đình Huy (thứ, 55 kg trang bị cổ điển nam)

Bùi Tiến Hải (đồ vật, 60 kilogam phái nam đồ dùng cổ điển)

Nguyền Thị Xuân (đồ dùng, 50 kilogam thoải mái nữ)

Trần Thị Ánh Tuyết (taekwonbởi, 53 kg nữ)

Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing, 48 kg nữ)

Phạm Bá Hợi (kickboxing, 54 kg nam)

Đinc Thị Bích (điền khiếp, 800 m nữ)

Dương Văn Thái (điền tởm, 800 m nam)

Ngày 8/12

Phạm Thị Thu Trang (điền ghê, đi dạo 10 km nữ)

Phạm Thị Huệ (điền ghê, chạy 10.000 m nữ)

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Phương (bắn cung, cung 1 dây phe cánh nữ)

Nguyễn Hoàng Phi Vũ - Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây đôi phái mạnh nữ)

Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây cá thể nữ)

Nguyễn Tkhô nóng Duy (karate, kumite bên dưới 60 kg nam)

Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên ổn, Lê Thị Khánh Vy (karate, kata vây cánh nữ)

Ngô Đình Nại (billiards, carom 1 băng)

Bùi Yến Ly (muay, 54 kg nữ)

Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Trương Trần Nhật Minh với Đặng Anh Tuấn (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh người quen biết nam)

Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1.500 m nữ)

Dương Vnạp năng lượng Thái ( điền khiếp, 1.500 m nam)

Lê Tú Chinh (điền tởm, 100 m nữ)

Phạm Thị Thu Hiền (taekwondo, 62 kg nữ)

Trần Hưng Ngulặng (bơi lội, 400 m các thành phần hỗn hợp cá thể nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá thể nữ)

Tệ Bạc Thị Khiêm (taekwonbởi, 67 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Huyền (điền gớm, 400 m nữ)

Trần Nhật Hoàng (điền gớm, 400 m nam)

Đội tuyển đá bóng phái nữ Việt Nam

Ngày 7/12

Trương Thị Pmùi hương (canoeing, thuyền đơn phụ nữ 200 m)

Nguyễn Anh Tú - Đoàn Bá Tuấn Anh (trơn bàn, song nam)

Nguyễn Thị Tkhô giòn Thủy, Nguyễn Ngọc Diễm PHương, Hồ Thị Nlỗi Vân, Nguyễn Thị Diệu Tiên, Hà Thị Nga (judo, đối chọi bằng hữu nữ)

Trần Hồ Duy, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kyên ổn, Hứa Văn uống Huy, Nguyễn Ngọc Minh Hy (taekwondo, quyền sáng tạo người quen biết hỗn hợp)

Nguyễn Thị Mộng Quỳnh (taekwonbởi vì, quyền trí tuệ sáng tạo cá thể nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m tự do nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 100 m ngửa nữ)

Nguyễn Thị Hằng, Trần Nhật Hoàng, Quách Thị Lan cùng Trần Đình Sơn (điền ghê, 4x400 m tiếp mức độ láo hợp)

Ngày 6/12

Lý Hoàng Nam (quần vợt, đối kháng nam)

Nguyễn Thị Thật (xe đạp, phát xuất đồng hàng nữ)

Trương Thị Pmùi hương (canoeing, 500 m nữ)

Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Vnạp năng lượng Quyết (đấu kiếm, tìm chém bọn nam)

Lê Anh Tài (jubởi, bên dưới 90 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 200 m tự do nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 200 m ngửa nữ)

Ngày 5/12

Lê Nguyễn Tkhô hanh Long (Pencak silat 50kg nam)

Nguyễn Tiến Nhật (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1.500 m tự do thoải mái nam)

Trần Hưng Nguyên ổn (bơi, 200 m tất cả hổn hợp cá nhân nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 400m tự do thoải mái nam)

Đinh Pmùi hương Thành (thể thao cơ chế, xà kép)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 200 m tất cả hổn hợp cá thể nữ)

Đinch Phương Thành (thể dục thể thao biện pháp, xà đơn)

Ngày 3/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, phái nam quyền nam)

Hoàng Thị Duyên ổn (Cử Tạ, 59kg nữ)

Đỗ Đức Trí (arnis, màn trình diễn không nhạc nam)

Nguyễn Thị Trang (wushu, tán thủ 65 kilogam nữ)

Bùi Trường Giang (wushu, tán thủ 60 kilogam nam)

Vũ Thành An (đấu kiếm, tìm chỉm cá thể nam)

Phạm Thị Hồng Tkhô nóng (cử tạ, 64 kilogam nữ)

Đặng Nam (thể dục khí cụ, vòng treo)

Ngày 2/12

Trần Thị Tkhô giòn Tbỏ (kurash, bên trên 70 kilogam nữ)

Lê Đức Đông (kurash, dưới 66 kilogam nam)

Vũ Ngọc Sơn (kurash, bên dưới 73 kg nam)

Bùi Minch Quân (kurash, bên dưới 81 kilogam nam)

Nguyễn Thị Lan (kurash, bên dưới 70 kg nữ)

Ngày 1/12

Phạm Thị Nhỏng Quỳnh (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Nguyễn Đức Hòa - Phạm Thị Hải Yến (dancesport, song nam giới thanh nữ quickstep)

Vương Thị Huyền (cử tạ, 45 kg nữ)

Lại Gia Thành (cử tạ, 55kg nam)

Minch Trường với Nhã Uyên ổn (dancesport)

Trần Tmùi hương (Kurash)

Hoàng Thị Tình (Kurash)

Vũ Thị Tkhô nóng Bình (võ gậy)

Đào Thị Hồng Nhung (võ gậy)

Nguyễn Thị Cđộ ẩm Nhi (Võ gậy, bên trên 60kg nữ)

HC Bạc:

Ngày 10/12

Phạm Thị Huệ (điền tởm, 5.000 m nữ)

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 10 km)

Regu bạn nữ (Cầu mây)

Quách Thị Lan (Điền gớm, 400m vượt rào nữ)

Nguyễn Ngọc Tú (Jiujitsu, 62kilogam nữ)

Quách Công Lịch (Điền khiếp, 400m quá rào nam)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 9 bóng cá thể nam)

Nguyễn Trung Cường (điền ghê, 3000 m chướng ngại vật thứ nam)

Bùi Văn uống Sự (điền gớm, 10 môn pân hận hợp)

Ngày 9/12

Nguyễn Văn uống Lai (điền khiếp, 5.000 m nam)

Võ Xuân Vĩnh (điền ghê, đôi mươi km đi dạo nam)

Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Văn uống Đầy, Thạch Phi Hùng (phun cung, cung 3 dây cộng đồng nam)

Châu Kiều Oanh, Nguyễn Văn Đầy (phun cung, cung 1 dây đôi phái mạnh nữ)

Nguyễn Thành Nhân (karate, trên 75 kg nam)

Đỗ Nhã Uyên (boxing, 54 kg nữ)

Đào Lê Thu Trang (jujitsu, dưới 45 kilogam nữ)

Nguyễn Văn Đương (boxing, 56 kg nam)

Nguyễn Công Thanh (thứ, 63 kg trang bị cổ xưa nam)

Dương Hồng Phúc (đồ vật, 72 kg trang bị truyền thống nam)

Khuất Phương thơm Anh (điền kinh, 800 m nữ)

Nguyễn Mạnh Cường (boxing, 75 kg nam)

Trương Đình Hoàng (boxing, 81 kg nam)

Trần Thị Yến Hoa (điền ghê, 100 m rào nữ)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 10 bóng)

Nguyễn Văn uống Hải (boxing, 64 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 800 m tự do nữ)

Bóng chuyền nữ

Regu đàn nữ giới môn cầu mây

Ngày 8/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền kinh, chạy 10.000 m nữ)

Lê Thị Hiền - Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền song nữ)

Nguyễn Văn Hà - Nhỏng Đình Nam (rowing, thuyền song nam hạng vơi 2 mái chèo)

Phạm Cảnh Phúc (billiards, carom 1 băng)

Bùi Thu Hà, Phùng Khánh Ly, Lê Minh Hằng, Đỗ Thị Tâm (đấu tìm, tìm chém nhẹm bè cánh nữ)

Lê Quang Liêm (cờ vua, cờ chớp nam)

Nguyễn Doãn Long (muay, 57 kilogam nam)

Ngày 7/12

Đinch Thị Hảo - Tạ Tkhô cứng Huyền (rowing, thuyền đôi nàng hạng nhẹ)

Hoàng Xuân Vinc (bắn súng, 10 m súng nthêm hơi nam)

Nguyễn Thị Phương thơm (karate, kata nữ)

Đinh Thị Hương (karate, kumite hạng 50 kilogam nữ)

Phan Vũ Nam, Nguyễn Tấn Công, Bùi Thiện nay Hoàng, Lê Khắc Nhân, Nguyễn Châu Hoàng Lân (judo, đối kháng bè bạn nam)

Lê Tú Chinc (điền tởm, 200 m nữ)

Nguyễn Ngọc Minc Hy (taekwondo, quyền trí tuệ sáng tạo cá nhân nam)

Ngày 6/12

Daniel Cao Nguyễn (quần vợt, đối kháng nam)

Savanmãng cầu Lý Nguyễn (quần vợt, đơn nữ)

Trần Văn Vũ (canoeing, K1-1000m nam)

Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương, Nguyễn Thu Phương, Lưu Thị Tkhô hanh Nhàn (đấu tìm, tìm liễu phe cánh nữ)

Nguyễn Thị Nhỏng Ý (juvày, trên 78 kilogam nữ)

Ngày 5/12

Nguyễn Đình Tuấn (pencak silat, solo dưới 55 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 50 m ngửa nữ)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Vân (cử tạ nữ giới, 71kg)

Phạm Tuấn Anh (cử tạ, 73 kilogam nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi, 100 m ngửa nam)

Đội tập bơi 4x200 m thoải mái nam

Ngày 3/12

Trần Thị Minc Huyền (wushu, thái cực tìm nữ)

Ngô Vnạp năng lượng Huỳnh (arnis, trình diễn nam)

Triệu Thị Hoài (arnis, màn biểu diễn tất cả nhạc nữ)

Đinch Xuân Hoàng (cử tạ, 67 kilogam nam)

Nguyễn Thị Chinh (wushu, tán thủ 48 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ vua, cờ nhanh hao nam)

Đỗ Thị Ngọc Hương (thể thao mức sử dụng, xà lệch)

Ngày 2/12

Vnạp năng lượng Công Quốc (arnis, dưới 55 kilogam nam)

Nguyễn Đức Trí (arnis, bên dưới 60 kilogam nam)

Thạch Kim Tuấn (cử tạ, 61 kg nam)

Vương Tkhô cứng Tùng (arnis, trên 65 kilogam nam)

Nguyễn Thị Hương (arnis, dưới 50 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Thúy (cử tạ, 55 kg nữ)

Nguyễn Thị Cúc (arnis, trên 60 kilogam nữ)

Ngày 1/12

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi phái mạnh phụ nữ tango)

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, song nam giới thiếu nữ viennese waltz)

Cà Thị Thơm (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Vũ Vnạp năng lượng Kiên (arnis, 55-60 kg nam)

Nguyễn Đoàn Minc Trường - Nguyễn Trọng Nhã Uim (dancesport, song phái mạnh phụ nữ samba)

Lê Hữu Phước (dancesport, breaking men)

Phụ Thái Việt (arnis, bên trên 65 kilogam nam)

Đinc Pmùi hương Thành (TDDC, toàn năng)

Minc Trường - Nhã Uim (dancesport, five dance)

HC Đồng:

Ngày 10/12

Esports, Dota 2

Hồng Phúc (esports, starcraft II)

Lại Thị Nga (Kiông xã Boxing, 55kilogam nữ)

Nguyễn Thế Hưởng (Kichồng Boxing, 63,5kilogam nam)

Bóng rổ nam giới 5x5

Lưu Minh Thiện (Jiujitsu, trên 94kilogam nam)

Lê Duy Thành (Jiujitsu, dưới 94kilogam nam)

Hoàng Mạnh Tùng (jujitsu, dưới 85 kilogam nam)

Đào Hồng Sơn (jujitsu, bên dưới 56 kilogam nam)

Ngày 9/12

Bùi Thị Thảo (karate, trên 61 kilogam nữ)

Châu Kiều Oanh, Lê Phương Thảo, Nguyễn Tường Vi (bắn sung, cung 3 dây bằng hữu nữ)

Cấn Văn Thắng (jujitsu, dưới 62 kilogam nam)

Dương Thị Thanh hao Minh (jujitsu, bên dưới 49 kilogam nữ)

Trần Lê Anh Tuấn (billiars, English billiards)

Giang Việt Anh, Phạm Trường An, Sài Công Nguim (karate, kata phe cánh nam)

Trần Thị Yến Hoa, Lê Thị Mộng Tuyền, Hà Thị Thu, Lê Tú Chinch (điền ghê, 4x100 m nữ)

Phạm Đăng Quang (taekwonvày, 63 kilogam nam)

Hoàng Đức Anh (taekwondo, 54 kg nam)

Thành Đạt (boxing, 60 kg nam)

Trần Hưng Nguyên, Phạm Thanh hao Bảo, Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền (bơi, 4x100 m tiếp mức độ các thành phần hỗn hợp nam)

Nguyễn Hoài Văn (điền khiếp, nỉm lao nam)

Kiều Thị Diễm (boxing, 48 kg nữ)

Phạm Thị Diễm (điền tởm, nhảy cao nữ)

Esports, aremãng cầu of valor

Ngày 8/12

Lê Hoàng Đức (muay, 45 kilogam nam)

Lê Tuấn Minc (cơ vua, cờ chớp nam)

Hoàng Thị Bảo Trâm (cờ vua, cờ chớp nữ)

Khuất Pmùi hương Anh (điền kinh, 1.500 m nữ)

Đặng Hồng Sơn (karate, 67 kilogam nam)

Trang Cđộ ẩm Lành (karate, 55 kg nữ)

Hồ Thị Thu Hiền (karate, 61 kilogam nữ)

Vũ Thị Mộng Mơ (điền tởm, nhảy đầm xa nữ)

Nguyễn Hữu Kyên Sơn (tập bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá nhân nam)

Ngày 7/12

Lê Mậu Trường - Phan Mạnh Linch (rowing, thuyền song nam)

Dương Anh Đức (canoeing, thuyền đối chọi nam 200 m)

Nguyễn Quốc Toản - Phan Ngọc Sang (canoeing, thuyền đôi nam)

Trần Quốc Cường (bắn súng, 10 m súng nlắp tương đối nam)

Nguyễn Nlỗi Hoa, Trần Thúy Vinc, Vũ Thị Hồng, Nguyễn Thị Trang (đấu kiếm, tìm 3 cạnh bạn hữu nữ)

Lê Trần Klặng Uyên ổn (taekwonvì, quyền tiêu chuẩn chỉnh cá nhân nữ)

Lê Trần Klặng Uim, Nguyễn Thị Kyên ổn Hà, Ngô Thị Thùy Dung (taekwonbởi, quyền tiêu chuẩn chỉnh đồng chí nữ)

Hoàng Quý Phước (bơi, 200 m tự do thoải mái nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi lội, 50 m ngửa nam)

Vũ Thị Mến (điền tởm, dancing 3 bước nữ)

Ngày 6/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền ghê, marathuôn nữ)

Ngô Phương Mai (khiêu vũ cầu, cầu mềm 3 m nữ)

Lý Hoàng Nam - Phạm Quốc Khánh (tennis, đôi nam)

Bùi Tkhô nóng Phẩm - Trần Thành (canoeing, C2-1000 m nam)

Daniel Cao Nguyễn - Nguyễn Văn uống Pmùi hương (tennis, song nam)

Phan Thị Tkhô cứng Bình - Trần Thuỵ Tkhô nóng Trúc (tennis, song nữ)

Nguyễn Thị Thúy Kiều - Thạch Thị Ánh Lan (bi sắt, đôi nữ)

Dương Thị Quỳnh Như (sambo, hạng bên dưới 80 kilogam nữ)

Nguyễn Châu Hoàng Lân (judo, trên 100 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (tập bơi, 100 m bướm nam)

Lê Nguyễn Paul, Ngô Đình Chuyền, Trần Hưng Ngulặng, Hoàng Quý Phước (bơi lội, 4x100 m trường đoản cú do)

Ngày 5/12

Phạm Thị Tươi (pencak silat, đối chọi bên dưới 55 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Toản (pencak silat, solo dưới 65 kilogam nam)

Sở bố (bi sắt)

Nguyễn Phước Đến (đấu tìm, kiếm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Hữu Kyên Sơn (bơi lội, 1.500 m tự do thoải mái nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Như Hoa (đấu kiếm, tìm 3 cạnh nữ)

Lê Tkhô nóng Tùng (thể dục thể thao chế độ, khiêu vũ chống nam)

Huỳnh Hà Hữu Hiếu - Trần Thị Lụa ( muay, quyền song nữ)

Đỗ Thị Vân Anh (thể thao hiện tượng, cầu thăng bằng)

Lê Tkhô giòn Tùng (thể dục thể thao dụng cụ, xà kép)

Lê Thị Mỹ Thảo (bơi, 200 m bướm nữ)

Trần Đoàn Quỳnh Nam (thể dục qui định, thảm tự do nữ)

Nguyễn Trần Duy Nhất - Nguyễn Nhất Quyền (muay, quyền song nam)

Trần Phương Nga - Nguyễn Thị Bảo Ngọc (Jubởi, trình diễn đôi nữ)

Ngày 3/12

Trần Xuân Hiệp (wushu, đao thuật - côn thuật)

Nguyễn Phương thơm Linh (arnis, màn biểu diễn nữ)

Đỗ Thị Anh (đấu kiếm, tìm liễu cá thể nữ)

Nguyễn Anh Khôi (cờ vua, cờ nhanh hao nam)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục phép tắc, dancing phòng nữ)

Nghiêm Vnạp năng lượng Ý (wushu, tán thủ 56 kg nam)

Đinch Văn Hường (wushu, tán thủ 52 kg nam)

Vũ Minh Đức (wushu, tán thủ 48 kilogam nam)

Đinch Pmùi hương Thành (thể thao giải pháp, ngựa vòng)

Ngày 2/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam đao - nam giới côn)

Nguyễn Thị Pmùi hương Trinch (duathlon)

Nguyễn Thị Quim (cử tạ, 49 kilogam nữ)

Vũ Đức Hùng (arnis, bên dưới 65 kilogam nam)

Đội tuyển chọn bóng rổ nam giới, văn bản 3x3

Đoàn Thị Nhuần (arnis, dưới 55 kilogam nữ)

Lê Thị Vân Anh (arnis, bên dưới 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Trần Thị Minch Huyền (wushu, thái rất quyền nữ)

Trần Xuân Hiệp (wushu, ngôi trường quyền nam)

Nguyễn Ngọc Đạt (arnis, 55 kilogam nam)

Nguyễn Trung Kiên - Phạm Hồng Anh (dancesport, dance chachacha)

Vũ Đức Hùng (arnis, 60-65 kilogam nam)

Lê Tkhô nóng Tùng (TDDC, toàn năng)

Trung Kiên - Hồng Anh (dancesport, rumba)

Bảng xếp thứ hạng huy cmùi hương SEA Games 29 năm 2017

Malaysia (MAS)

Đất Nước Thái Lan (THA)

VN (VIE)

Singapore (SGP)

Indonesia (INA)

Philippines (PHI)

Myanmar (MYA)

Campuphân chia (CAM)

Lào (LAO)

Brunei (BRU)

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc Tình

Đồng

1

145

92

86

323

2

72

86

88

246

3

58

50

60

168

4

57

58

73

188

5

38

63

90

191

6

24

33

64

121

7

7

10

20

37

8

3

2

12

17

9

2

3

21

26

10

0

5

9

14

11

0

0

3

3

Bảng tổng chuẩn bị huy chương thơm SEA Games 28 năm 2015

Thái Lan

Singapore

VN (VIE)

Malaysia

Indonesia

Philippines

Myanmar

Campuchia

Lào

Brunei

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Tệ Bạc

Đồng

1

95

83

69

247

2

84

73

102

259

3

73

53

60

186

4

62

58

66

186

5

47

61

74

182

6

29

36

66

131

7

12

26

31

69

8

1

5

9

15

9

0

4

25

29

10

0

1

6

7

11

0

1

1

2

Các VĐV đang tham dự 43/56 môn cùng phân môn của Đại hội cùng với 530 cỗ huy chương thơm, trong những kia gồm 13 môn theo hình thức làng mạc hội hóa là: Golf, jujitsu, muay, tía môn kết hợp, nhảy đầm thể dục thể thao... Mục tiêu của thể dục cả nước là lọt Top 3 toàn đoàn, giành 65-70 HCV.


Chuyên mục: Thủ thuật game